4 C
New York
April 1, 2020
Gujarat

આરોગ્ય મંત્રીની જાહેરાત, ગુજરાતમાં કોરોનાનો એક સુરત-એક રાજકોટમાં પોઝિટીવ કેસ

ગુજરાતમાં કોરોનાના બે પોઝિટીવ કેસ સામે આવ્યા છે. જેમાં રાજકોટનો એક શંકાસ્પદ કેસ અને સુરતનો એક શંકાસ્પદ કેસ પોઝિટીવ આવ્યા છે. આ અંગે રાજ્યના આરોગ્ય અને પરિવાર કલ્યાણ વિભાગે ટ્વિટ કર્યું કે, રાજકોટ અને સુરતના બે શંકાસ્પદ કેસ પોઝિટીવ આવ્યો છે. અમારી ટીમ ક્વોરેન્ટાઈન સહિતના જરૂરી પગલાંઓ ભરી રહી છે. આ અંગે રાજ્યના અગ્ર આરોગ્ય સચિવ જયંતી રવિએ સત્તાવાર જાહેરાત કરી છે. હાલ બન્ને દર્દીઓની હાલત સ્થિર છે. રાજકોટનો યુવક મક્કા મદીનાથી આવ્યો હતો. જ્યારે આ અંગે રાજ્યના આરોગ્યમંત્રી નીતિન પટેલે પણ જાહેરાત કરી હતી કે, રાજ્યમાં કોરોનાના બે પોઝિટીવ કેસ નોંધાયા છે.

Related posts

રાજ્યની તમામ એસટી બસ સેવા આજથી વધુ ત્રણ દિવસ એટલે કે બુધવારે રાત્રે ૧૨ સુધી બંધ

thebapu

30 મિનિટમાં અમેરિકાના કોઈપણ શહેરને તબાહ કરી શકે છે Df-41 મિસાઇલ, સૌથી લાંબી દૂરીથી વાર કરનાર વિશ્વની એકમાત્ર મિસાઇલ

thebapu

ન્યાય વિભાગ 9/11ના હુમલામાં સામેલ સાઉદી અધિકારીના નામનો ખુલાસો કરશે

thebapu
error: Content is protected !!