9.8 C
New York
April 9, 2020
Gujarat

પૂજ્ય મોરારિબાપુ દ્વારા ગુજરાત રાજ્યના મુખ્યમંત્રી રાહત કોશમાં 25 લાખનું અનુદાન

સમગ્ર વિશ્વ, ભારત અને ગુજરાત રાજ્યના અનેક જીલ્લાઓ કોરોનાની મહામારીનો સામનો કરી રહ્યા છે. આ મહામારીથી
બચવાનો એક જ ઉપાય છે, જે છે લોકડાઉન. આવી અનિવાર્ય વ્યવસ્થાને કારણે નાના લોકો, મજુરી કરીને ગુજરાન ચલાવતી
વ્યક્તિઓ માટે જીવન નિર્વાહ મુશ્કેલ બન્યો છે. આ સ્થિતિમાં ગુજરાત સરકાર દ્વારા ગરીબ લોકો માટે અનાજની વ્યવસ્થા કરવામાં આવી છે. સરકારના આ પગલામાં સહાયભૂત થવાની સમજણ સાથે શ્રી ચિત્રકૂટ ધામ-તલગાજરડા તરફથી પૂજ્ય મોરારિબાપુની સુચના અનુસાર લંડન સ્થિત શ્રી. રમેશભાઈ સચદેવ પરિવાર તરફથી ગુજરાતના મુખ્ય મંત્રીશ્રીના રાહત કોશમાં રૂપિયા ૨૫ લાખનું અનુદાન મોકલવામાં આવશે. આજે એક યાદીમાં પૂજ્ય મોરારીબાપુએ આ જાહેરાત કરી છે. એ જ પ્રમાણે આજ રોજ મહુવાની સેવાભાવી સંસ્થા, ‘ ભૂખ્યાને ભોજન’ તેને પણ રૂપિયા એક લાખની સહાયતા મોકલવામાં આવી છે. આ અગાઉ પૂજ્ય મોરારિબાપુની અનુમતિથી શ્રી. રમેશભાઈ સચદેવ દ્વારા વડાપ્રધાન રાહત કોશમાં એક કરોડનું અનુદાન મોકલવામાં આવેલ છે.

Related posts

આરોગ્ય મંત્રીની જાહેરાત, ગુજરાતમાં કોરોનાનો એક સુરત-એક રાજકોટમાં પોઝિટીવ કેસ

thebapu

બોર્ડ પરીક્ષા : આજે ધોરણ ૧૦માં વિજ્ઞાનનું પેપર હશે

thebapu

રાજકોટથી કારમાં સંતાડીને લઈ જવામાં આવતી રૂ.1.17 કરોડની ચાંદી જાબુવાથી જપ્ત

thebapu
error: Content is protected !!