21.1 C
New York
June 5, 2020
Gujarat

કોરોના વાયરસની મહામારી ના આપતીના સમયે ભાગવત કથાના વક્તા જિજ્ઞેશદાદાના રાધે રાધે ચેરિટેબલ ટ્રસ્ટ વતી મુખ્યમંત્રી રાહત નિધિ ફંડમાં રૂ.5,55,555  અર્પણ કરાયા

અત્યારે બધાજ લોકો કોરોના ના મહારોગ સામે એક થી ને જંગે ચડ્યા છે. વડાપ્રધાન નરેન્દ મોદીના દેશ હિત માટે 21 દિવસના લોકડાઉન ને પણ સમર્થન આપી  બધા એક થઈ ને હિમ્મત થી સામનો કરી રહ્યા છે ગુજરાત રાજ્યના મુખ્યમંત્રી વિજયભાઈ રૂપાણીએ મુખ્યમંત્રી રાહત નિધિ ફંડમાં ફાળો આપવા માટે અપીલ કરવામાં આવી છે તેમાં સમગ્ર ગુજરાતમાંથી ખૂબ જ સરસ રિસ્પોન્સ મળી રહ્યો છે, જાણીતા ભાગવત કથાના વક્તા જિજ્ઞેશદાદા દ્વારા રાધે રાધે ચેરિટેબલ ટ્રસ્ટ વતી મુખ્યમંત્રી રાહત નિધિ ફંડમાં રૂ.5,55,555 અર્પણ કરી સરાહનીય સેવા કરી ઉત્તમ ઉદાહરણ પૂરું પાડ્યું હતું.

Related posts

સૌરાષ્ટ્રમાં બદામ અને સોપારીનો ભાવ સરખો

thebapu

રાજ્યમાં ધો. 1થી 9 અને 11ના વિદ્યાર્થીઓને અપાશે માસ પ્રમોશન

thebapu

ગુજરાતમાં કોરોનાના 71 કેસ રાજકોટ-સુરતમાં વધ્યા કેસ, 4 દર્દી રીકવર થયા

thebapu
error: Content is protected !!